Menene Rehab Bike?
Rehab keke SL4 akinesiotherapyna'urar tare da shirye-shirye masu hankali.SL4 na iya ba da damar m, taimako, da aiki (juriya) horarwa akan gaɓoɓin marasa lafiya na sama da na ƙasa ta hanyar sarrafawa da ra'ayoyin shirin.Bike zai iya taimakawa wajen inganta aikin haɗin gwiwa da tsokoki da kuma inganta farfadowa na aikin kula da neuromuscular.Tsarin yana da shirye-shiryen wasanni da aka gina ciki har da daidaitattun, shakatawa, ƙarfi da jimiri, da kuma hanyoyin daidaitawa, ta yadda za a iya amfani da shi ga marasa lafiya na asibiti a cikin matakai daban-daban na farfadowa na aiki.Bugu da kari, marasa lafiya na iya shigar da yanayin sarrafa motsi mai zurfi ta hanyar horar da ra'ayi mai ma'ana da aiki.
Aikace-aikacen asibiti na Bike Rehab
Rashin aiki na babba da ƙananan gaɓɓai saboda bugun jini, raunin kwakwalwa, rauni na kashin baya, palsy cerebral, cutar Parkinson, sclerosis da sauran cututtukan jijiya, raunin wasanni da cututtukan kasusuwa.
Menene Halayen Keken Rehab?
Hanyoyin horarwa: Aiki, m, m-m da kuma hanyoyin taimako.
Kuna iya zaɓar horo na mutum ɗaya ko horo na ƙungiya.An ƙara sabon yanayin fuskantar ƙungiyar don inganta sha'awar marasa lafiya don gyarawa.
Shirye-shirye: Daidaitaccen wasa, wasan kwaikwayo, wasan bazara, shakatawa, ƙarfi da jimiri, da shirye-shiryen daidaitawa.
Ganewa ta atomatik: Keken horarwa zai lura da ƙarfin marasa lafiya, kuma zai matsa zuwa yanayin aiki ko m daidai.
Binciken Horarwa: Bayan horo, tsarin yana yin nazari ta atomatik jimlar lokacin horo, nisan horo, ƙarfi, da kuzari da sauransu.
Kariyar Spasm: Keke na iya gano spasm ta atomatik, kuma lokacin da marasa lafiya ke da spasm, shirin kariya yana aiki don kiyaye su.
Ayyuka da yawa: Keke na iya aiki tare da kayan haɗi daban-daban na taimako don ingantaccen horo.
Menene Musamman game da Rehab Bike SL4?
Interface Software:
6 ginannun hanyoyin horarwa: daidaitaccen, wasa mai ma'ana, wasan bazara, shakatawa, ƙarfi da jimiri, da shirye-shiryen daidaitawa.Waɗannan shirye-shiryen sun dace ga marasa lafiya tare da yanayi daban-daban don ɗaukar horo na farfadowa.
Shirye-shiryen Horaswa
1, Daidaitaccen Shirin
Daidaitaccen shirin shine tushen horo na asibiti, kuma ya haɗa da ayyuka masu aiki, hanyoyin da ba su dace ba da taimako.
2, Wasan Asali
Tsarin yana gano ma'auni na ƙarfin tsoka kuma yana hulɗa tare da marasa lafiya ta hanyar zane-zane da maƙasudin wasan don kammala horo na sarrafa hannu.
3, Wasan bazara
Keken yana saita burin wasa mai ban sha'awa kuma yana jagorantar marasa lafiya don amfani da karfi a gefe ɗaya na jiki don cimma burin wasan.Bugu da ƙari, yana taimaka wa marasa lafiya don cimma daidaituwar kulawar jiki ta hanyar maimaita amfani da ƙarfin son zuciya.