Gabatarwa
Mutum-mutumi na gyaran kafa na sama ya ɗauki fasahar kama-da-wane ta kwamfuta, haɗe da ka'idar maganin gyaran jiki, don yin kwatankwacin ƙa'idodin motsi na manyan gaɓoɓin ɗan adam a ainihin lokacin, kuma marasa lafiya na iya kammala horon gyaran haɗin gwiwa ko haɗin gwiwa guda ɗaya a cikin mahalli mai kama da kwamfuta.
Har ila yau, tsarin yana da horo na rage nauyin jiki na sama, amsa mai hankali, horon sararin samaniya mai nau'i-nau'i da kuma tsarin kimantawa mai ƙarfi.Ya fi dacewa ga marasa lafiya da rashin aikin gaɓoɓin na sama da ke haifar da bugun jini, tabarbarewar cerebrovascular, mummunan rauni na kwakwalwa ko wasu cututtukan jijiya ko marasa lafiya waɗanda suka dawo da aikin gaɓoɓin na sama bayan tiyata.
Tasirin warkewa
Haɓaka samuwar keɓantaccen motsi
Ƙarfafa ragowar ƙarfin tsoka
Haɓaka juriyar tsoka
Mayar da haɗin gwiwar haɗin gwiwa
Maido da sassaucin haɗin gwiwa
Ƙarfafa sarrafa motar motsa jiki na sama
Ƙarfafa dangantaka tare da ADL
Farfado da aikin babba
Siffofin
Fasalin 1: Tsarin nannade na Exoskeleton
haɗin gwiwa goyon bayan kariya
inganta motsin rabuwa
Ingantaccen kulawar haɗin gwiwa guda ɗaya
Na dabam daidaitacce ga hannun gaba da juriya na hannu na sama
Feature 2: Haɗe-haɗen ƙirar canjin hannu
Sauƙi don canza makamai
Feature 3: Gina-in Laser Locator
Daidaitaccen matsayi na haɗin gwiwa don tabbatar da lafiya da ingantaccen magani
Fasali na 4: Riko na hannu + ƙarfafa amsawar girgiza
Ra'ayin Real-Time akan ƙarfin riko
Ƙimar faɗakarwar girgiza yayin horo
Siffa ta 5: Daidaitaccen kimanta haɗin gwiwa guda ɗaya
Siffar 6: 29 hulɗar fage
A halin yanzu, akwai nau'ikan shirye-shiryen horarwa guda 29 waɗanda ba a maimaita su ba, waɗanda ake ci gaba da sabuntawa kuma ana ƙara su.
Fasali na 7: Binciken Bayanai
Histogram, nunin taƙaitaccen bayanin jadawali
Kwatanta kowane sakamakon horon kimantawa guda biyu